MUTAI CMTB1LE-63 3P எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயங்கும் சர்க்யூட் பிரேக்கர் RCBO
தயாரிப்பு விவரங்கள்
மிகை மின்னோட்டப் பாதுகாப்புடன் கூடிய எஞ்சிய மின்னோட்ட மின்சுற்று முறிப்பான் (RCBO) என்பது, எஞ்சிய மின்னோட்டச் சாதனம் (RCD) மற்றும் சிறிய மின்சுற்று முறிப்பான் (MCB) ஆகியவற்றின் செயல்பாடுகளை ஒரே அலகில் இணைக்கும் ஒரு மின் பாதுகாப்புச் சாதனமாகும்.
CMTB1LE-63 எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயங்கும் மின்சுற்று முறிப்பான் (RCBO), மின் அதிர்ச்சி, குறுக்குச் சுற்று மற்றும் அதிகப்படியான மின்சுமை போன்ற கோளாறுகளிலிருந்து மக்களையும் மின்சாரத்தையும் பாதுகாக்கும். இந்த RCBO முக்கியமாக வணிக மற்றும் குடியிருப்பு கட்டிடங்களில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது IEC61009-1 தரநிலைக்கு இணங்குகிறது.
| தயாரிப்பு பெயர் | RCBO எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயக்கப்படும் மின்சுற்று முறிப்பான் |
| மாதிரி எண். | CMTB1LE-63 3P |
| தரநிலை | IEC61009-1 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 3P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A/ 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| மதிப்பிடப்பட்ட எஞ்சிய இயக்க மின்னோட்டம் | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
வளைவு
வெளிப்புற மற்றும் நிறுவல் பரிமாணம் (மிமீ)
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டம், மிகைச்சுமை மின்னோட்டம் மற்றும் புவிக்கசிவு ஆகியவற்றிலிருந்து மின்சுற்றுகளைப் பாதுகாத்தல்.
2. நிறுவுவதற்கு எளிதானது: RCBO-க்கள் பொதுவாக கச்சிதமானதாகவும், நிறுவுவதற்கு எளிதாகவும் இருப்பதால், அவை சிறிய இடங்கள் அல்லது குறுகலான பகுதிகளில் பயன்படுத்துவதற்கு மிகவும் உகந்தவை.
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் தொழில்முறையானவை மற்றும் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 2 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 40 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













