MUTAI CMTB1LE-63 2P எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயங்கும் மின்சுற்று உடைப்பான் (RCBO)
தயாரிப்பு விவரங்கள்
RCBO ஆனது, புவி இணைப்புப் பிழைகள் மற்றும் மிகை மின்னோட்டங்களால் ஏற்படும் மின் அதிர்ச்சி மற்றும் தீ விபத்து அபாயங்களிலிருந்து பாதுகாக்கிறது. இது, பழுதடைந்த மின்வடம், சேதமடைந்த மின்காப்பு அல்லது பழுதடைந்த மின் சாதனங்கள் காரணமாக ஏற்படக்கூடிய, பொதுவாக எஞ்சிய மின்னோட்டங்கள் என்று அழைக்கப்படும், புவிக்குச் செல்லும் மின்னோட்டக் கசிவுகளைக் கண்டறிந்து தடுக்கிறது. மேலும், குறுக்குச் சுற்றுகள் அல்லது அதிக சுமையுள்ள மின்சுற்றுகளால் ஏற்படக்கூடிய மிகை மின்னோட்டங்களிலிருந்தும் இது பாதுகாக்கிறது.
RCBO-க்கள் பொதுவாக குடியிருப்பு மற்றும் வணிகக் கட்டிடங்களிலும், தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகளிலும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. சமையலறைகள், குளியலறைகள் மற்றும் மின் சாதனங்கள் தண்ணீருடன் தொடர்பு கொள்ள வாய்ப்புள்ள பிற பகுதிகள் போன்ற, தனிப்பட்ட மின்சுற்றுப் பாதுகாப்பு தேவைப்படும் சூழ்நிலைகளில் இவை குறிப்பாகப் பயனுள்ளதாக இருக்கின்றன.
| தயாரிப்பு பெயர் | RCBO எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயக்கப்படும் மின்சுற்று முறிப்பான் |
| மாதிரி எண். | CMTB1LE-63 2P |
| தரநிலை | IEC61009-1 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 2P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 230V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A/ 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| மதிப்பிடப்பட்ட எஞ்சிய இயக்க மின்னோட்டம் | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
வளைவு
வெளிப்புற மற்றும் நிறுவல் பரிமாணம் (மிமீ)
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
2. மிகை மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
3. புவி கசிவு பாதுகாப்பு
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
எம்.சி.பி ஆனது கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள் மற்றும் மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 3 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 60 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா, ரஷ்ய சந்தை... போன்றவை
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












