MUTAI CMTB1LE-63 1P N எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயங்கும் மின்சுற்று முறிப்பான் (RCBO)
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1LE-63 எஞ்சிய மின்னோட்டத்தால் இயங்கும் மின்சுற்று முறிப்பான் (RCBO), மின் அதிர்ச்சி, குறுக்குச் சுற்று மற்றும் அதிகப்படியான மின்சுமை கோளாறுகளிலிருந்து மக்களையும் மின்சாரத்தையும் பாதுகாக்கும். இந்த RCBO முக்கியமாக வணிக மற்றும் குடியிருப்பு கட்டிடங்களில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது IEC61009-1 தரநிலைக்கு இணங்குகிறது.
CMTB1LE-63 RCBO ஆனது AC50/60HZ, 230V/240V/400V/415V மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் மற்றும் 63A வரையிலான மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டத்திற்குப் பொருந்தும்.
| தயாரிப்பு பெயர் | ஆர்சிபிஓ |
| மாதிரி எண். | CMTB1LE-63 1P+N |
| தரநிலை | IEC61009-1 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 1P+N |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 230V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A/ 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| மதிப்பிடப்பட்ட எஞ்சிய இயக்க மின்னோட்டம் | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
வளைவு
வெளிப்புற மற்றும் நிறுவல் பரிமாணம் (மிமீ)
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று, அதிகப்பளு மற்றும் புவிக்கசிவு ஆகியவற்றிலிருந்து மின்சுற்றுகளைப் பாதுகாத்தல்
2. எளிதான நிறுவல்: எஞ்சிய மின்னோட்ட சர்க்யூட் பிரேக்கர்களை எந்தவொரு சர்க்யூட் பிரேக்கர் பேனல் அல்லது மின் பெட்டியிலும் நிறுவ முடியும், இதனால் அவற்றை நிறுவுவது எளிதாகிறது.
3. உணர்திறன்: பூமிக்கு ஏற்படும் மிகச் சிறிய அளவிலான மின்னோட்டக் கசிவையும் இவற்றால் கண்டறிய முடியும்.
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் தொழில்முறையானவை மற்றும் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 4 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 80 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












