MUTAI CMTB1-63H 2P மினி MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், மின் அமைப்புகளில் அதிகப்படியான மின்சுமை மற்றும் குறுக்குச் சுற்றுகளிலிருந்து பாதுகாப்பதற்காகப் பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த MCB, மின் அமைப்பில் அடிக்கடி நிகழாத மின் பரிமாற்றம் மற்றும் மாற்றத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். இந்த மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், குடியிருப்பு முதல் தொழிற்சாலை வரை பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றவை. மேலும், இவை பொதுவாக விளக்குகள், வெப்பமூட்டிகள் மற்றும் மோட்டார் கட்டுப்பாட்டுச் சுற்றுகளில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
| தயாரிப்பு பெயர் | சிறிய சர்க்யூட் பிரேக்கர் |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 2பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 2P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| நிறம் | வெள்ளை மற்றும் சாம்பல் |
| சேவை | OEM & ODM |
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள் மற்றும் மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டம் மற்றும் மிகைச்சுமை மின்னோட்டம் ஆகியவற்றிலிருந்து பாதுகாப்பு அளிப்பதுடன், மின் அமைப்பில் அடிக்கடி நிகழாத மின்னோட்டப் பரிமாற்றம் மற்றும் மாற்றீட்டிற்கும் பயன்படுத்தலாம்.
2. கச்சிதமான அளவு: MCB-கள் சிறியதாகவும் கச்சிதமாகவும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, இதனால் அவற்றை மின்சார பேனல்கள் மற்றும் விநியோகப் பலகைகளில் எளிதாக நிறுவிப் பொருத்த முடிகிறது.
3. விரைவான துண்டிப்பு: அதிகப்படியான மின்சுமை அல்லது மின்சுற்றுக் குறுக்கீடு ஏற்படும்போது விரைவாகத் துண்டிக்கும் வகையில் MCB-கள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இது மின் சாதனங்களுக்கு ஏற்படும் சேதத்தையும், மக்களுக்கு ஏற்படக்கூடிய அபாயங்களையும் தடுக்க உதவுகிறது.
4. அதிக உடைப்புத் திறன்
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 6 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 120 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












