முடாய் CMTB1-63 4P C வளைவு Mcb மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், மின்சுற்றுக் குறுக்கீடுகள் மற்றும் அதிகப்படியான மின்சுமைகளிலிருந்து பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. மேலும், இது எப்போதாவது நிகழும் மின் அமைப்புப் பரிமாற்றங்கள் மற்றும் மாற்றங்களுக்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். மேம்பட்ட கட்டமைப்பு வடிவமைப்பு, நம்பகமான செயல்திறன், அதிக துண்டிப்புத் திறன் மற்றும் நேர்த்தியான தோற்றம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ள இந்த MCB, ஒரு உயர்தரத் தயாரிப்பாகும். இதன் கூடு மற்றும் பாகங்கள், வலுவான தாக்க எதிர்ப்பு மற்றும் தீத்தடுப்புப் பண்புகளைக் கொண்ட பொருட்களால் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன.
| தயாரிப்பு பெயர் | எம்சிபி |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 4பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 4P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | C |
| நிறம் | வெள்ளை + சிவப்பு |
| சேவை | OEM & ODM |
வளைவு
கம்பங்கள்
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டத்திலிருந்து மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
2. மிகை மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
3. அழகான வடிவமைப்பு மற்றும் நிறுவுவதற்கு எளிதானது.
விண்ணப்பம்
எம்.சி.பி ஆனது கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் போன்றவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 3 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 60 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 22*8.2*8 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா, ரஷ்ய சந்தை... போன்றவை
கேள்வி பதில்
MCB-கள் CCC, CE, மற்றும் CB போன்ற சர்வதேச சான்றிதழ்களால் சான்றளிக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் அவை ISO 9001 மற்றும் ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்பு சான்றிதழ்களால் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













