MUTAI CMTB1-63H 1P மினி MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், சாதனத்தை ஷார்ட் சர்க்யூட் மற்றும் ஓவர்லோட் பாதுகாப்பிலிருந்து காக்கிறது. மேலும், இது மின் அமைப்பில் அடிக்கடி நிகழாத பரிமாற்றம் மற்றும் மாற்றத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். இந்த MCB மேம்பட்ட கட்டமைப்பு, நம்பகமான செயல்திறன், அதிக துண்டிப்புத் திறன், நேர்த்தியான தோற்றம் போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. இதன் கூடு மற்றும் பாகங்கள், அதிர்ச்சியைத் தாங்கும் மற்றும் வலுவான தீத்தடுப்புத் தன்மை கொண்ட பொருட்களால் செய்யப்பட்டுள்ளன.
MCB-கள் ஒற்றைத் துருவம், இரட்டைத் துருவம் மற்றும் முத்துருவ உள்ளமைப்புகளில் கிடைக்கின்றன, இவற்றில் ஒவ்வொரு துருவமும் ஒரு தனி மின்சுற்றைப் பாதுகாக்கும் திறன் கொண்டது.
| தயாரிப்பு பெயர் | MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர் |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 1பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 1P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 230/240/400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| நிறம் | வெள்ளை + சாம்பல் |
| சேவை | OEM & ODM |
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் தொழில்முறையானவை மற்றும் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டம் மற்றும் மிகைச்சுமை மின்னோட்டத்திலிருந்து பாதுகாப்பு
2. அதிக முறிவுத் திறன் மற்றும் விரைவான செயலிழப்பு
3. கச்சிதமான அளவு: MCB-கள் சிறியதாகவும் கச்சிதமாகவும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, இதனால் அவற்றை மின் பலகைகள் மற்றும் விநியோகப் பலகைகளில் எளிதாக நிறுவிப் பொருத்த முடிகிறது.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 12 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 240 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா, ரஷ்யா ...முதலியன
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












