முடாய் CMTB1-63 2P 10A 16A 20A 25A 32A Mcb மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், மின்சுற்றுக் குறுக்கீடுகள் மற்றும் அதிகப்படியான மின்சுமைகளிலிருந்து பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. மேலும், இது எப்போதாவது நிகழும் மின் அமைப்புப் பரிமாற்றங்கள் மற்றும் மாற்றங்களுக்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். இந்த MCB, மேம்பட்ட கட்டமைப்பு வடிவமைப்பு, நம்பகமான செயல்திறன், அதிக துண்டிப்புத் திறன் மற்றும் நேர்த்தியான தோற்றம் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இதன் கூடு மற்றும் பாகங்கள், வலுவான தாக்க எதிர்ப்பு மற்றும் தீத்தடுப்புப் பண்புகளைக் கொண்ட பொருட்களால் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன.
இந்த MCB ஆனது IEC/EN60898-1 தரநிலைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், இதனை 230V/240V/400V/415V மின்னழுத்த மதிப்பீடுகளைக் கொண்ட 50/60Hz AC அமைப்புகளில் பயன்படுத்தலாம். இதன் அதிகபட்ச மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 63A ஆகும். இந்த வரம்பை விடக் குறைவான மின்னோட்டம் தேவைப்படும் பயன்பாடுகளுக்கு இது பொருத்தமானது.
| தயாரிப்பு பெயர் | எம்சிபி |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 2பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1A-63A |
| கம்பங்கள் | 2P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | C |
| நிறம் | வெள்ளை |
| சேவை | OEM மற்றும் ODM |
வளைவு
கம்பங்கள்
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
2. மிகை மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
3. அழகான வடிவமைப்பு மற்றும் நிறுவுவதற்கு எளிதானது.
விண்ணப்பம்
MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் தொழில்முறையானவை மற்றும் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 6 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 120 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
எங்கள் முக்கிய சந்தைகள் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா, ரஷ்ய சந்தை போன்ற பிராந்தியங்களில் அமைந்துள்ளன.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













