முடாய் CMTB1-63 3P MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், சாதனத்தை ஷார்ட் சர்க்யூட் மற்றும் ஓவர்லோடில் இருந்து பாதுகாக்கும். மேலும், இது மின் அமைப்பில் அடிக்கடி நிகழாத பரிமாற்றம் மற்றும் மாற்றத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். இந்த MCB மேம்பட்ட கட்டமைப்பு, நம்பகமான செயல்திறன், அதிக துண்டிப்புத் திறன், நேர்த்தியான தோற்றம் போன்ற பல சிறப்பம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது. இதன் கூடு மற்றும் பாகங்கள், அதிர்ச்சியைத் தாங்கும் மற்றும் வலுவான தீத்தடுப்புப் பண்புகளை வழங்கும் பொருட்களிலிருந்து உருவாக்கப்பட்டுள்ளன.
| தயாரிப்பு பெயர் | MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர் |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 3பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 3P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 3000A/4500A/ 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| நிறம் | வெள்ளை + சிவப்பு |
| சேவை | OEM & ODM |
வளைவு
கம்பங்கள்
நன்மை
1. சிறிய மற்றும் கச்சிதமான அளவுடன், நிறுவுவது எளிது.
2. குறைந்த மின்னோட்டம், அதிக சுமை, உயர் முறிவுத் திறன் ஆகியவற்றின் அம்சம்
3. மின்சாரக் கோளாறுகளுக்கு எதிராக நம்பகமான பாதுகாப்பை வழங்கக்கூடியவை, மற்றும் சர்வதேச பாதுகாப்புத் தரநிலைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காகச் சோதிக்கப்பட்டவை.
விண்ணப்பம்
MCB தயாரிப்புகள் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள் மற்றும் மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 4 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 60 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
முக்கிய சந்தை
மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா, ரஷ்யா சந்தை.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













