CMTB1-63H 4P அதிக முறிவுத் திறன் கொண்ட Mcb மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், ஷார்ட் சர்க்யூட் மற்றும் ஓவர்லோடில் இருந்து மின்னோட்டத்தைப் பாதுகாப்பதுடன், மின் அமைப்பில் அடிக்கடி நிகழாத பரிமாற்றம் மற்றும் மாற்றத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படலாம். இந்த மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், எந்தவொரு மின் அமைப்பிலும் ஒரு இன்றியமையாத அங்கமாகும். இது மின்சார அபாயங்களுக்கு எதிராக நம்பகமான பாதுகாப்பை வழங்குவதோடு, மின்சுற்றுகள் மற்றும் சாதனங்களின் பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான செயல்பாட்டையும் உறுதி செய்கிறது.
| தயாரிப்பு பெயர் | மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர் MCB |
| மாதிரி எண். | சிஎம்டிபி1-63 4பி |
| தரநிலை | IEC60898-1 |
| சான்றிதழ் | CE |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 4P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 400/415V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | AC 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| மதிப்பிடப்பட்ட கணத்தாக்கத் தாங்கும் மின்னழுத்தம் Uimp | 4000V |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +40℃ வரை |
| உடனடி வெளியீட்டின் வகை | சிடி |
| நிறம் | வெள்ளை மற்றும் சாம்பல் |
| சேவை | OEM & ODM |
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் தொழில்முறையானவை மற்றும் கட்டிடம், குடியிருப்பு, தொழிற்சாலைப் பயன்பாடுகள், மின்சக்திப் பரிமாற்றம் ஆகியவற்றில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
நன்மை
1. குறுக்குச் சுற்று மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
2. மிகை மின்னோட்டத்திற்கு எதிராக மின்சுற்றுகளின் பாதுகாப்பு
3. அதிக உடைப்புத் திறன்
4. அழகான வடிவமைப்பு மற்றும் நிறுவுவதற்கு எளிதானது
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 3 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 60 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
முடாய் நிறுவனம் ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களைப் பெற்றுள்ளதுடன், அதன் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சான்றிதழ்களையும் பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
இந்தத் தயாரிப்புகள், குறிப்பாக மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்ய சந்தைகளில் உள்ள வாடிக்கையாளர்களால் வரவேற்கப்படுகின்றன.
1. முக்கிய தயாரிப்புகள்: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, காண்டாக்டர்... போன்றவை.
2. உதிரிபாகங்கள் உற்பத்தி முதல் முழுமையான தயாரிப்புகளை ஒன்றிணைத்தல், சோதனை செய்தல் மற்றும் வழக்கமான கட்டுப்பாட்டின் கீழ் இருத்தல் வரையிலான முழுமையான தொழிற்துறைச் சங்கிலி.
3. ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
4. தொழில்முறை தொழில்நுட்பக் குழு, OEM மற்றும் ODM சேவையை வழங்க முடியும், மேலும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்த விலையையும் வழங்க முடியும்.
5. விரைவான விநியோகம் மற்றும் சிறந்த விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை.
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













