சூரிய ஒளி மின்சக்திக்கான CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், மின் சாதனங்கள் மற்றும் பிற சுமை உபகரணங்களை அதிகப்பளு மற்றும் குறுக்குச் சுற்றுப் பிரச்சனைகளிலிருந்து பாதுகாப்பதுடன், மின்சுற்றின் பாதுகாப்பையும் உறுதிசெய்யும் செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளன. பெரும்பாலான DC MCB-கள், புதிய ஆற்றல், சூரிய ஒளிமின்னழுத்தம் (Solar PV) போன்ற சில நேர் மின்னோட்ட அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துகின்றன. DC MCB-யின் மின்னழுத்த நிலைகள் பொதுவாக DC 12V-1000V வரையிலும், மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 63A வரையிலும் இருக்கும்.
| தரநிலை | IEC/EN 60947-2 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 1P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 250V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +70℃ வரை |
| வளைவு வகை | சி |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| உயரம் | ≤ 2000மீ |
| அதிகபட்ச வயரிங் திறன் | 25 மீ㎡ |
| நிறுவல் | 35மிமீ DIN ரெயில் |
| வரி உள்வரும் வகை | மேல் |
நன்மை
1. சாதனத்தை மின்சுற்று மின்னோட்டம் மற்றும் மிகைச்சுமை மின்னோட்டத்திலிருந்து பாதுகாக்கவும்.
2. சிறிய அளவு: DC MCB-கள் சிறியதாகவும், இடத்தைச் சேமிக்கும் வகையிலும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இதனால், அவை சிறிய மின்சாரப் பலகைகள் மற்றும் உபகரணங்களில் பயன்படுத்த மிகவும் ஏற்றவையாக உள்ளன.
3. எளிதான நிறுவல்: DC MCB-கள் எளிதாக நிறுவும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் இவற்றை DIN ரெயில்களிலோ அல்லது நேரடியாக ஒரு பேனலிலோ பொருத்தலாம்.
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், புதிய ஆற்றல், சூரிய ஒளி மின்சக்தி (Solar PV) போன்ற சில நேர் மின்னோட்ட அமைப்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 12 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 240 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









