CMTB1-63DC 3P DC சோலார் MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள் பல்வேறு அளவுகளிலும் மதிப்பீடுகளிலும் கிடைக்கின்றன. மேலும், சூரிய சக்தி அமைப்புகள், பேட்டரி காப்பு அமைப்புகள், கடல்சார் மற்றும் வாகன அமைப்புகள், மற்றும் தொழில்துறை இயந்திரங்கள் உள்ளிட்ட பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளில் இவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்.
DC MCB-யின் மின்னழுத்த நிலைகள் பொதுவாக DC 12V-1000V வரையிலும், அதன் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 63A வரையிலும் இருக்கும்.
| தரநிலை | IEC/EN 60947-2 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1A- 63A |
| கம்பங்கள் | 3 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 750V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +70℃ வரை |
| வளைவு வகை | சி |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| உயரம் | ≤ 2000மீ |
| அதிகபட்ச வயரிங் திறன் | 25 மீ㎡ |
| நிறுவல் | 35மிமீ DIN ரெயில் |
| வரி உள்வரும் வகை | மேல் |
நன்மை
1. அதிகப்படியான சுமை மற்றும் மின்சுற்றுக் குறுக்கீட்டிலிருந்து பாதுகாப்பு
2. ட்ரிப்பிங் பண்புகள்: DC மின்னழுத்தத்தின் மாறுபட்ட தன்மை காரணமாக, AC MCB-களுடன் ஒப்பிடும்போது DC MCB-கள் வேறுபட்ட ட்ரிப்பிங் பண்புகளைக் கொண்டுள்ளன.
3. மின்னழுத்த மதிப்பீடு: DC MCB-கள் குறிப்பாக DC சுற்றுகளுக்கென ஒரு மின்னழுத்த மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளன, இது பொதுவாக 12V முதல் 1000V DC வரை இருக்கும்.
4. மின்வில் குறுக்கீடு: DC MCB-கள், AC மின்வில்களிலிருந்து மாறுபட்டுச் செயல்படும் DC மின்வில்களைக் குறுக்கிடுவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன.
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், புதிய ஆற்றல், சூரிய ஒளி மின்சக்தி, மின் உற்பத்தி நிலையங்கள் மற்றும் தொழிற்சாலைகள் போன்ற சில நேர் மின்னோட்ட அமைப்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 4 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 80 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











