CMTB1-63DC 2P DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்
தயாரிப்பு விவரங்கள்
CMTB1-63 DC MCB மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர், மின் சாதனங்கள் மற்றும் பிற சுமை கொண்ட உபகரணங்களை அதிகப்படியான சுமை மற்றும் குறுக்குச் சுற்றுப் பிரச்சனைகளிலிருந்து பாதுகாப்பதுடன், மின்சுற்றின் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்கிறது. பெரும்பாலான DC MCB-கள், சூரிய சக்தி அமைப்புகள், பேட்டரி காப்பு அமைப்புகள், புதிய ஆற்றல் போன்ற சில நேர் மின்னோட்ட அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துகின்றன.
டிசி மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், மின் கோளாறுகளிலிருந்து டிசி மின்சுற்றுகளைப் பாதுகாப்பதற்கான நம்பகமான மற்றும் செலவு குறைந்த தீர்வாகும். மேலும், அவற்றின் சிறிய அளவு, விரைவான துண்டிப்பு மற்றும் அதிக துண்டிப்புத் திறன் ஆகியவை பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளில் அவற்றை ஒரு பிரபலமான தேர்வாக ஆக்குகின்றன.
DC MCB-யின் மின்னழுத்த நிலைகள் பொதுவாக DC 12V-1000V வரையிலும், அதன் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 63A வரையிலும் இருக்கும்.
| தரநிலை | IEC/EN 60947-2 |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (A) இல் | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| கம்பங்கள் | 2P |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் Ue (V) | 500V |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| மதிப்பிடப்பட்ட குறுக்குச் சுற்றுத் திறன் ICN | 6000A |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -20℃ முதல் +70℃ வரை |
| வளைவு வகை | சி |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| உயரம் | ≤ 2000மீ |
| அதிகபட்ச வயரிங் திறன் | 25 மீ㎡ |
| நிறுவல் | 35மிமீ DIN ரெயில் |
| வரி உள்வரும் வகை | மேல் |
நன்மை
1. விரைவான துண்டிப்பு: மின்சாரக் கோளாறு ஏற்படும்போது விரைவாகத் துண்டிக்கும் வகையில் DC MCB-கள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இது, உபகரணங்கள் மற்றும் வயரிங்கிற்கு ஏற்படும் சேதத்தைத் தடுக்க உதவுகிறது.
2. உயர் துண்டிப்புத் திறன்: DC MCB-கள் பல்வேறு துண்டிப்புத் திறன்களில் கிடைக்கின்றன, அதாவது அவை துண்டிக்கப்படாமல் அதிக அளவிலான மின்னோட்டத்தைக் கையாள முடியும்.
3. நம்பகமான செயல்திறன்: DC MCB-கள் நீண்ட சேவைக்காலம் முழுவதும் நம்பகமான மற்றும் சீரான செயல்திறனை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, இது பராமரிப்பு மற்றும் மாற்றுச் செலவுகளைக் குறைக்க உதவுகிறது.
4. எளிதான நிறுவல்: DC MCB-கள் எளிதாக நிறுவும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் இவற்றை DIN ரெயில்களிலோ அல்லது நேரடியாக ஒரு பேனலிலோ பொருத்தலாம்.
கம்பங்கள்
விண்ணப்பம்
டிசி எம்சிபி (MCB) எனப்படும் மினியேச்சர் சர்க்யூட் பிரேக்கர்கள், புதிய ஆற்றல், சூரிய ஒளி மின்சக்தி (சோலார் PV) போன்ற சில நேர் மின்னோட்ட அமைப்புகளில் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
மற்றவர்கள்
பேக்கேஜிங்
உள் பெட்டிக்கு 6 துண்டுகள், வெளிப் பெட்டிக்கு 120 துண்டுகள்.
வெளிப்புறப் பெட்டியின் பரிமாணம்: 41*21.5*41.5 செ.மீ.
கேள்வி பதில்
ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
முக்கிய சந்தை
முடாய் எலக்ட்ரிக் நிறுவனம் மத்திய கிழக்கு, ஆப்பிரிக்கா, தென்கிழக்கு ஆசியா, தென் அமெரிக்கா மற்றும் ரஷ்யா சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது.
எங்களை ஏன் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
1. MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, காண்டாக்டர்... போன்ற தயாரிப்புகளை உற்பத்தி செய்வதில் 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அனுபவம்.
2. உதிரிபாகங்கள் உற்பத்தி முதல் முழுமையான தயாரிப்புகளை ஒன்றிணைத்தல், சோதனை செய்தல் மற்றும் வழக்கமான கட்டுப்பாட்டின் கீழ் இருத்தல் வரையிலான முழுமையான தொழிற்துறைச் சங்கிலி.
3. ISO 9001, ISO 14001 மேலாண்மை அமைப்புச் சான்றிதழ்களுடன், இந்தத் தயாரிப்புகள் CCC, CE, CB போன்ற சர்வதேசச் சான்றிதழ்களாலும் தகுதி பெற்றுள்ளன.
4. தொழில்முறை தொழில்நுட்பக் குழு, OEM மற்றும் ODM சேவையை வழங்க முடியும், மேலும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்த விலையையும் வழங்க முடியும்.
5. விரைவான விநியோகம் மற்றும் சிறந்த விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவை.
தொலைபேசி: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










